ngono ya lulu

Picha Za Kutombana Za Kibongo SWP: LULU KUCHEZA FILAMU MOJA NA AKI NA UKWA WA NIGERIA Has Jaguar Found Love in This Tanzanian Actress? (PHOTOS) Zanzibar Picha Za Ngono Picha Za Ngono Tanzania kuma ya wema, kuma ya mke wa obama, kuma ya irene uwoya, kuma ya shilole, kuma ya

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

ngono ya lulu

Katika habari nilizonazo leo hapa Studio ni pamoja na hii ya huyu mlembo Amber Lulu zinazosema "Amber Lulu atimuliwa kwasababu ya picha zake chafu kusambaa mitandaoni" huku ikiendelea kusema mapichapicha yake yamponza.

Kapten alikuwa mapoozeo ya shida zilizokuwa zinamkabili lulu.

Acheni akili za kipumbavu,ujinga na kufililia all the time Negative..Whatever she is kwa mimi nampongeza kwa msimamo wake if she real mean it cause pia wasichana wengine wenye tabia za kumbabaikia pia wajifunze..Yes Lulu ata kama anapesa ngapi but ni zakwake mwenyewe na akasaidie watoto wenye shida na si kuonga kwajiri ya ngono..Trust me i m not against diamond na napenda his music but jamaa ni MSHAMBA,,Yeah lulu show them STUPID and FOOLS girls how a REAL girl suppose 2 be..usikubali uzalilishwe jst cause vitu vya mpito and that is TRUTH ana HADHI ya kutembea na wewe.

yes lulu achana na Hilo chai Jaba la penny,limalayaaa,mwachie penny mwenzenu Yuko desperate kuolewa mpaka anatia kinyaa.

Anazuga wadau,diamond kamkaza lulu tayari,mi niko karibu na lulu na yamini naweza kula.

Mpaka uwoya kapita?lulu mdogo wangu tupa kuleee

Lulu promo nini?ili upate another Membe?hahah angalia usije ukajiongezea aina nyingne ya virusi.

mapenz yanaran dunia fala we LULU hvyo hvyo ajue kuna watu hirizi yake haifanyi kazi nyooooo we domo aka JOKERI gari ya penny ishafika???

Hakuna lolote kwa Lulu,wanaanzaga hivyo hivyo mwisho wa siku mambo yanakuwa hadharani,na ww diamond hizo pesa unazowahonga wanawake magari eti kisa tu Kuma,ni kwa nini usiwasaidie Watanzania wasio na uwezo watakushukuru na Mungu atakubariki!

Jamani msimlaumu sana Lulu unajua kila mtu na typ yake yy ameshaamua kua na mababu na mijitu miboooonge kwahiyo lazima asema hivyo ila co mbaya kuna babu 1 lipo mtaani kwetu lina kilo 200 na miaka 80 nalipa nalipa namba yake. Limtafute ila actudanganye kua ana jeuri ya kukataa gari ya m60 nabisha mpaka kiama "Chezea Pesa wee"

You may also like...